April 18, 2024
Khổng Minh Thanh là một hot girl, diễn viên, chuyên viên make up người Việt nam. Công việc hiện tại của Minh Thanh là một chuyên viên trang điểm. Nhưng cô cũng khá nổi tiếng với vai trò là một diễn viên và người mẫu tự do. Nhờ sở hữu gương mặt xinh đẹp và ngoại hình cân đối, Minh Thanh đã ra nhập làng giải trí, là người mẫu ảnh, người mẫu thời trang, tham gia diễn xuất trong các MV ca nhạc cũng như các bộ phim mạng và truyền hình.

Nickname

Thanh Tây

Birth

14-12-1996

Sinh sống/làm việc

TP. Hồ Chí Minh

Lĩnh Vực

Diễn viên, người mẫu, makeup artist

Instagram

#khongminhthanhh

Facebook

#khongminhthanhh

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *