April 18, 2024
Sinh năm 2001, Hồ Thiên Trang được mệnh danh là "nữ thần áo dài" học đường, trở thành động lực đến lớp của không ít chàng trai. Cựu học sinh trường THPT Trần Phú, cô nàng nổi lên như cồn nhờ bức ảnh chụp mặc áo dài "xinh hết phần thiên hạ". Thiên Trang đã chiếm trọn trái tim công chúng khi sở hữu vẻ đẹp Á Đông kết hợp ba dòng máu Việt, Thái, Trung: làn da trắng, sống mũi cao, đôi mắt sâu cuốn hút.

Nickname

Trang Ho
Tian zhuang

Birth

2001

Body cô ấy thật đẹp, sao bạn không thử để có một body hút hồn, dành cho cả nam và nữ. Hãy đến California Fitness & Yoga [Truy cập link để có một body hút hồn]

Sinh sống/làm việc

Hà Nội

Lĩnh Vực

KOL

Instagram

@Thiezhuang

Facebook

@trangho999

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *